CỰU HỌC SINH A2 NGUYỄN TRÃI
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Áo đồng phục, áo lớp đẹp đồng phục lớp đẹp
Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì?????????? EmptyWed Jun 18, 2014 3:13 pm by caohue

» Tập thể lớp chúng ta. Có cả cô Liên
Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì?????????? EmptySun May 25, 2014 1:42 pm by Ng Thành Tuyên thieu gia

» Mới tậu xe!
Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì?????????? EmptyWed Aug 21, 2013 10:04 am by dieplgland

» Kế hoạch tập hợp ảnh
Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì?????????? EmptyMon Aug 05, 2013 4:19 pm by dieplgland

» Update Danh sách thành viên lớp A2 niên khóa 1995 - 1998 (07/01/2011)
Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì?????????? EmptyMon Aug 05, 2013 4:15 pm by dieplgland

» Một trận nhớ đời
Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì?????????? EmptyFri May 10, 2013 7:14 pm by nguyenhongvu

» Nhập hội với
Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì?????????? EmptyWed May 08, 2013 10:56 pm by nguyenhongvu

» Nhập hội với
Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì?????????? EmptyWed May 08, 2013 10:55 pm by nguyenhongvu

» Chúc mừng năm mới ! Năm mới thắng lợi mới !
Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì?????????? EmptyMon Feb 25, 2013 12:23 pm by canhy80

» Đám cưới đồng quê
Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì?????????? EmptyMon Nov 12, 2012 7:24 am by hangnga80

Chát trực tiếp đây

Phạm Ngọc Anh Khánh

Nguyễn Nam Luyện

Nguyễn Minh Cảnh Lý

Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì??????????

3 posters

Go down

Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì?????????? Empty Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì??????????

Bài gửi  nam_nguyen_tbvp Sat Jan 08, 2011 11:21 am

Một mơ ước nhỏ nhoi. Cực kỳ nhỏ luôn
...... Rằng mỗi lần truy cập vào forum thì thấy nhiều bài viết để trả lời. Thật là khoan khoái. Sướng lắm Very Happy. Ai đã vào forum thì chịu khó chia sẻ chút nhé. Hiện tại và tương lai. Chắc ko ai chê nói nhiều đâu Very Happy Ai mà ko chịu post bài thì tết về cứ lỳ xì cho các cháu gấp 10 lần bình thường là ok.
Ly ơi, còn cái danh sách lớp không. Còn thì scan ảnh up lên để truy tìm từng ngườii một.

định nói gì mải chém với Lê quên rồi. Lát edit vậy
nam_nguyen_tbvp
nam_nguyen_tbvp
Ban liên lạc
Ban liên lạc

http://www.bachnamphong.com.vn

Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì?????????? Empty Re: Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì??????????

Bài gửi  khanhly Sat Jan 08, 2011 12:02 pm

Nam ơi, không biết là ấy có nhầm tớ với Lê hay không nhỉ?
nếu là Tớ thật thì đành phải xin lỗi cả nhà vì tớ không có danh sách của cả lớp.
Cái này chắc lại phải nhờ Ngọc Anh tập hợp lần này để làm một danh sách tổng hợp mới vậy.
khanhly
khanhly
Phó ban liên lạc
Phó ban liên lạc

Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì?????????? Empty Re: Mơ ước của tôi thế này, còn bạn là gì??????????

Bài gửi  nam_nguyen_tbvp Sat Jan 08, 2011 1:48 pm

hì, tưởng trước làm cán bộ đoàn thì còn danh sách. Nhầm gì đâu
nam_nguyen_tbvp
nam_nguyen_tbvp
Ban liên lạc
Ban liên lạc

http://www.bachnamphong.com.vn

Bài gửi  ngocanhtbh Sat Jan 08, 2011 3:55 pm

nam_nguyen_tbvp đã viết:hì, tưởng trước làm cán bộ đoàn thì còn danh sách. Nhầm gì đâu
cái này nếu cần thiết thì dễ thôi
ra trường cũ xin lại được, tuy nhiên cứ nhắn tin cho ae, ae nọ nhắn ae kia
quan trọng là số điện thoại và ae tham gia diễn đàn để cùng thảo luận, sau này dễ thống nhất

ngocanhtbh
Ban liên lạc
Ban liên lạc

https://a2nguyentrai.forumvi.com

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content